ผู้พิทักษ์ผู้บริโภค ได้ดำเนินการเก็บตัวอย่างและสอบถามความพึงพอใจของผู้บริโภคตัวน้อยในเรื่องของความพึงพอใจในคุณภาพของนมโรงเรียน ที่โรงเรียนเทศบาลตำบลปริก ทำการจัดหามาให้เพื่อนักเรียนได้ดื่มพบว่าทั้งนมถุง และนมกล่องยังเป็นนมที่มีคุณภาพดีแต่มีสิ่งที่น้อง ๆ ฝากมาบอกผู้ใหญ่ใจดีว่า "อยากให้มีการเปลี่ยนรสชาติ" เป็นรสชาติอื่น ๆ บ้าง เช่น ช๊อคโกแลต สตรอเบอรี่ หรือรสหวาน หรือถ้าได้เป็นนมเปรี้ยวก็เยี่ยมไปเลย ขอบคุณฮับ และนี่คือข้อสรุปจากการพูดคุย
Comment #1
![](/file/softganz/profile.photo.jpg)
Comment #2ขอแซวบ้างครับ
![](/file/twoseadj/profile.photo.jpg)
Comment #3แนวทางทำโปรโมชั่นครับ
![](/file/twoseadj/profile.photo.jpg)
Comment #4เห็นด้วยอย่างแรง
![](/file/twoseadj/profile.photo.jpg)
Comment #5
![](/library/img/photography.png)
Comment #6
![](/file/akrapong/profile.photo.jpg)